Trang tin - TKB bồi dưỡng đội tuyển HS giỏi lớp 11 năm 2019

Hôm nay, ngày 24/10/2019          Trang chủ  | Thư viện ảnh  Thời khóa biểu | Sổ sách điện tử | Sơ đồ lớp | Thi đua cờ đỏ

Thông tin  
Thời khóa biểu (5/5/2019)
  TKB bồi dưỡng đội tuyển HS giỏi lớp 11 năm 2019
 

 

TKB bồi dưỡng đội tuyển HS giỏi lớp 11 năm 2019

DANH SÁCH HỌC SINH DỰ THI

HỌC SINH GIỎI CẤP TỈNH LỚP 11 NĂM HỌC 2018-2019

 

 

 

 

 

 

Stt

Họ và tên

Giới tính

Lớp

Môn thi

Ghi chú

1


 

2

Phan Quỳnh Trâm

Nữ

10a06

Anh văn

 

3

Mã Quảng Trấn

Nam

10a06

Anh văn

 

4

Lý Ngô Quỳnh Tiên

Nữ

10a06

Anh văn

 

5

Phan Tấn Tài

Nam

10a10

Anh văn

 

6

Nguyễn Đình Trí

Nam

11a06

Anh văn

 

7

Trần Hữu Thành

Nam

11a06

Anh văn

 

8

Trần Mỹ Trinh

Nữ

11a10

Anh văn

 

9

Lê Thanh Tam

Nam

10a07

Địa lí

 

10

Lê Hoàng Huy

Nam

11a01

Địa lí

 

11

Lý Huỳnh Lan Anh

Nữ

11a15

Địa lí

 

12

Thái Tuệ Linh

Nữ

10a06

GDCD

 

13

Dương Ngọc Khánh Tuyền

Nữ

10a12

GDCD

 

14

Trần Nhật Tiến

Nam

11a08

GDCD

 

15

Tô Giang Ngân Hoa

Nữ

11a10

GDCD

 

16

Tạ Xuân Minh

Nữ

11a14

GDCD

 

17

Lưu Tiểu Mẫn

Nữ

11a15

GDCD

 

18

Đỗ Thế Vinh

Nam

10a07

Hóa học

 

19

Huỳnh Minh Đăng

Nam

11a08

Hóa học

 

20

Phan Minh Tân

Nam

11a08

Hóa học

 

21

Nguyễn Thái Sơn

Nam

11a08

Hóa học

 

22

Nguyễn Thanh Vy

Nữ

11a08

Hóa học

 

23

Huỳnh Thái

Nam

10a02

Lịch sử

 

24

Đoàn Thị Cẩm Nhung

Nữ

10a16

Lịch sử

 

25

Nguyễn Thị Anh Thư

Nữ

10a16

Lịch sử

 

26

Lợi Thanh Trang

Nữ

11a03

Lịch sử

 

27

Hồ Thái Minh Anh

Nữ

11a14

Lịch sử

 

28

Trần Ngọc Khánh

Nữ

11a15

Lịch sử

 

29

Dương Yến Nhi

Nữ

10a08

Ngữ văn

 

30

Nguyễn Hứa Ngọc Uyên

Nữ

11a06

Ngữ văn

 

31

Nguyễn Bích Duy

Nữ

11a08

Ngữ văn

 

32

Lê Phạm Gia Vy

Nữ

10a08

Sinh học

 

33

Lê Đỗ Trúc Ngân

Nữ

10a08

Sinh học

 

34

Huỳnh Kha Lê

Nam

11a01

Sinh học

 

35

Lê Huỳnh Xuân Nhi

Nữ

11a08

Sinh học

 

36

Lâm Quốc Kiệt

Nam

11a08

Sinh học

 

37

Phạm Minh Duy

Nam

10a06

Tin học

 

38

Khưu Tấn Hoàng

Nam

10a07

Tin học

 

39

Nguyễn Trung Tín

Nam

10a07

Tin học

 

40

Bùi Thị Như Ý

Nữ

10a08

Tin học

 

41

Trịnh Thái Thuận

Nam

10a10

Tin học

 

42

Vũ Thái Hà

Nam

11a01

Tin học

 

43

Huỳnh Hữu Lộc

Nam

11a01

Tin học

 

44

Lê Thị Trúc Ly

Nữ

11a07

Tin học

 

45

Triệu Minh Phú

Nam

11a07

Tin học

 

46

Phạm Quốc Tuấn

Nam

11a07

Tin học

 

47

Sơn Ngọc Thành

Nam

10a07

Toán

 

48

Trầm Dũ Phong

Nam

10a07

Toán

 

49

Ngô Kim Thoa

Nữ

10a07

Toán

 

50

Nguyễn Thúy Huyền

Nữ

10a08

Toán

 

51

Châu Quốc Tài

Nam

11a07

Toán

 

52

Nguyễn Nhựt Phi

Nam

11a07

Toán

 

53

Bùi Ngọc Ánh Minh

Nữ

11a07

Toán

 

54

Trần Vĩnh Phú

Nam

11a08

Toán

 

55

Lý Gia Nghi

Nữ

10a01

Vật lí

 

56

Trần Phú Thành

Nam

10a07

Vật lí

 

57

Bùi Gia Duy

Nam

10a07

Vật lí

 

58

Đinh Thị Thùy Dương

Nữ

11a01

Vật lí

 

59

Liêu Kim Tỏa

Nữ

11a06

Vật lí

 

60

Thái Kim Tài

Nam

11a07

Vật lí

 

61

Nguyễn Như Quỳnh

Nữ

11a07

Vật lí

 

 


 

Nguồn tin: Văn phòng
 
Các tin tức khác...

 
Tin tức mới
 TKB bồi dưỡng HSG vòng 2 năm học 2018-2019 (áp dụng từ ngày 27/8/2018) (26/8/2018)
 TKB BDHSG áp dụng từ ngày 24/4/2017 (23/4/2017)
 TKB lớp năng khiếu 10 năm học 2015-2016 (21/8/2015)
 Thời khóa biểu Khối 12 năm học 2015-2016 (Môn CN, CD) (27/7/2015)
 TKB lớp năng khiếu năm học 2015-2016 (Giai đoạn 1 từ 1/6-22/8) (29/5/2015)
 
Tin cũ hơn

 Tra cứu

Quản lý thi THPT QG

Thí sinh thi THPT QG

KTHK2 TA(Listening)

-----------------------

Hiệu trưởng

gửi toàn thể HS

nhà trường

 Webmail, đăng nhập


 Liên kết nhanh

 Website  giáo dục

 Bộ GD&ĐT
 Sở GD&ĐT Sóc Trăng
 Trường CĐSP ST
 Trường CĐCĐ ST
 Trường Chuyên NTMK
 Trường Trần Văn Bảy
 Trường Kế Sách
 Trường Mỹ Xuyên
 Trường Lê Văn Tám
 Trường TPST
 Trường Đại Ngãi

 GDTX Sóc Trăng


 

Copyright © 2003 Trường THPT Hoàng Diệu